Kwayoyin Hex

Kwayoyin Hex

Takaitaccen Bayani:

Kwayar hex ɗaya ce daga cikin ƙwayayen da ake samu kuma ana amfani da su tare da anka, kusoshi, screws, studs, igiyoyi masu zare da duk wani abin ɗaure da ke da zaren dunƙule inji.

sauke zuwa pdf


Raba

Daki-daki

Tags

Gabatarwar Samfur

Kwayar hex na ɗaya daga cikin ƙwayayen da aka fi samun su kuma ana amfani da su tare da anchors, bolts, screws, studs, threaded rods da kuma a kan duk wani fastener da ke da na'ura mai dunƙule zaren. kusan ana amfani da uts tare da mating bolt don haɗa sassa da yawa tare. Abokan hulɗar biyu ana kiyaye su tare ta hanyar haɗakar da zaren nasu (tare da ɗan nakasar roba), ɗan miƙewa da gunkin, da matse sassan sassan. da za a gudanar tare.

  • carbon steel hex nut

     

  • zinc plated hex nut

     

  • coarse thread hex nut

     

Don tabbatar da cikakken haɗin zaren tare da hex goro, kusoshi / sukurori ya kamata su kasance tsayin daka don ba da damar aƙalla cikakkun zaren guda biyu su wuce bayan fuskar kwaya bayan an ƙarfafa su. a tabbatar ana iya matse goro yadda ya kamata.

 Aikace-aikace

Ana iya amfani da ƙwayar hex don aikace-aikace daban-daban waɗanda suka haɗa da ɗaure itace, ƙarfe, da sauran kayan gini don ayyuka kamar docks, gadoji, tsarin manyan hanyoyi, da gine-gine.

 

 Black-oxide karfe sukurori ne mildly lalata resistant a bushe wurare.Zinc-plated karfe sukurori tsayayya lalata a cikin rigar muhallin.Black matsananci-lalata-resistant-rufi karfe sukurori tsayayya da sinadarai da kuma jure 1,000 sa'o'i na gishiri fesa, m zaren su ne masana'antu misali misali misali. ; zaɓi waɗannan ƙwayayen Hex idan ba ku san zaren kowane inch ba. Zauren zaren masu kyau da ƙari suna kusa da nesa don hana sassautawa daga girgiza; mafi kyawun zaren, mafi kyawun juriya.

 

An yi amfani da kwayoyi na Hex don dacewa da ratchet ko spanner jujjuya magudanar ruwa yana ba ku damar ƙarfafa kwayoyi zuwa ainihin ƙayyadaddun ku.Grade 2 bolts yawanci ana amfani da su a cikin ginin don haɗa kayan haɗin katako.Grade 4.8 bolt s Ana amfani da ƙananan injuna.Grade 8.8 10.9 ko 12.9 bolt s suna ba da ƙarfin ƙarfi mai ƙarfi. Ɗayan amfani da kwayoyi masu amfani da kwayoyi suna da a kan welds ko rivets shine cewa suna ba da izini don sauƙaƙe sauƙi don gyarawa da kiyayewa.

hex nuts

 

Girman zaren

d

M1

 

M1.2

 

M1.4

 

M1.6

 

(M1.7)

 

M2

 

(M2.3)

 

M2.5

 

(M2.6)

 

M3

 

(M3.5)

 

M4

 

M5

 

M6

 

(M7)

 

M8

 

P

rawa

m zaren

0.25

0.25

0.3

0.35

0.35

0.4

0.45

0.45

0.45

0.5

0.6

0.7

0.8

1

1

1.25

a hankali-fito

/

/

/

/

/

/

/

/

/

/

/

/

/

/

/

1

a hankali-fito

/

/

/

/

/

/

/

/

/

/

/

/

/

/

/

/

m

Matsakaicin = mara kyau

0.8

1

1.2

1.3

1.4

1.6

1.8

2

2

2.4

2.8

3.2

4

5

5.5

6.5

mafi ƙarancin ƙima

0.55

0.75

0.95

1.05

1.15

1.35

1.55

1.75

1.75

2.15

2.55

2.9

3.7

4.7

5.2

6.14

mw

mafi ƙarancin ƙima

0.44

0.6

0.76

0.84

0.92

1.08

1.24

1.4

1.4

1.72

2.04

2.32

2.96

3.76

4.16

4.91

s

Matsakaicin = mara kyau

2.5

3

3

3.2

3.5

4

4.5

5

5

5.5

6

7

8

10

11

13

mafi ƙarancin ƙima

2.4

2.9

2.9

3.02

3.38

3.82

4.32

4.82

4.82

5.32

5.82

6.78

7.78

9.78

10.73

12.73

e ①

mafi ƙarancin ƙima

2.71

3.28

3.28

3.41

3.82

4.32

4.88

5.45

5.45

6.01

6.58

7.66

8.79

11.05

12.12

14.38

*

-

-

-

-

-

-

-

-

-

-

-

-

-

-

-

-

Dubu na nauyi (karfe) kg

0.03

0.054

0.063

0.076

0.1

0.142

0.2

0.28

0.72

0.384

0.514

0.81

1.23

2.5

3.12

5.2

Girman zaren

d

M10

 

M12

 

(M14)

 

M16

 

(M18)

 

M20

 

(M22)

 

M24

 

(M27)

 

M30

 

(M33)

 

M36

 

(M39)

 

M42

 

(M45)

 

M48

 

P

rawa

m zaren

1.5

1.75

2

2

2.5

2.5

2.5

3

3

3.5

3.5

4

4

4.5

4.5

5

a hankali-fito

1

1.5

1.5

1.5

1.5

2

1.5

2

2

2

2

3

3

3

3

3

a hankali-fito

1.25

1.25

/

/

2

1.5

2

/

/

/

/

/

/

/

/

/

m

Matsakaicin = mara kyau

8

10

11

13

15

16

18

19

22

24

26

29

31

34

36

38

mafi ƙarancin ƙima

7.64

9.64

10.3

12.3

14.3

14.9

16.9

17.7

20.7

22.7

24.7

27.4

29.4

32.4

34.4

36.4

mw

mafi ƙarancin ƙima

6.11

7.71

8.24

9.84

11.44

11.92

13.52

14.16

16.56

18.16

19.76

21.92

23.52

25.9

27.5

29.1

s

Matsakaicin = mara kyau

17

19

22

24

27

30

32

36

41

46

50

55

60

65

70

75

mafi ƙarancin ƙima

16.73

18.67

21.67

23.67

26.16

29.16

31

35

40

45

49

53.8

58.8

63.1

68.1

73.1

e ①

mafi ƙarancin ƙima

18.9

21.1

24.49

26.75

29.56

32.95

35.03

39.55

45.2

50.85

55.37

60.79

66.44

71.3

76.95

82.6

*

-

-

-

-

-

-

-

-

-

-

-

-

-

-

-

-

Dubu na nauyi (karfe) kg

11.6

17.3

25

33.3

49.4

64.4

79

110

165

223

288

393

502

652

800

977

Girman zaren

d

(M52)

M56

(M60)

M64

(M68)

M72

(M76)

M80

(M85)

M90

M100

M110

M125

M140

M160

P

rawa

m zaren

5

5.5

5.5

6

6

/

/

/

/

/

/

/

/

/

/

a hankali-fito

3

4

4

4

4

6

6

6

6

6

6

6

6

6

6

a hankali-fito

/

/

/

/

/

4

4

4

4

4

4

4

4

/

/

m

Matsakaicin = mara kyau

42

45

48

51

54

58

61

64

68

72

80

88

100

112

128

mafi ƙarancin ƙima

40.4

43.4

46.4

49.1

52.1

56.1

59.1

62.1

66.1

70.1

78.1

85.8

97.8

109.8

125.5

mw

mafi ƙarancin ƙima

32.3

34.7

37.1

39.3

41.7

44.9

47.3

49.7

52.9

56.1

62.5

68.6

78.2

87.8

100

s

Matsakaicin = mara kyau

80

85

90

95

100

105

110

115

120

130

145

155

180

200

230

mafi ƙarancin ƙima

78.1

82.8

87.8

92.8

97.8

102.8

107.8

112.8

117.8

127.5

142.5

152.5

177.5

195.4

225.4

e ①

mafi ƙarancin ƙima

 

88.25

93.56

99.21

104.86

110.51

116.16

121.81

127.46

133.11

144.08

161.02

172.32

200.57

220.8

254.7

*

 

-

-

-

-

-

-

-

-

-

-

-

170

196

216

248

Dubu na nauyi (karfe) kg

 

1220

1420

1690

1980

2300

2670

3040

3440

3930

4930

6820

8200

13000

17500

26500

 

Aiko mana da sakon ku:



Idan kuna sha'awar samfuranmu, zaku iya zaɓar barin bayanin ku anan, kuma za mu tuntube ku nan ba da jimawa ba.


Idan kuna sha'awar samfuranmu, zaku iya zaɓar barin bayanin ku anan, kuma za mu tuntube ku nan ba da jimawa ba.