FLANGE KAYAN BOLTS

FLANGE KAYAN BOLTS

Takaitaccen Bayani:

Ana amfani da kusoshi na flange don ɗaure sassa biyu ko fiye tare don samar da taro ko dai saboda ba za a iya kera shi a matsayin sashe ɗaya ba ko don ba da izini don gyarawa da gyare-gyare.

sauke zuwa pdf


Raba

Daki-daki

Tags

Gabatarwar Samfur

Ana amfani da kusoshi na flange don ɗaure sassa biyu ko fiye tare don samar da taro ko dai saboda ba za a iya kera shi a matsayin yanki ɗaya ba ko don ba da izini don gyarawa da gyare-gyare.

 

suna da shugaban flange kuma suna zuwa tare da zaren inji don ƙaƙƙarfan kulawa. Sun zo a cikin nau'i-nau'i daban-daban na masu girma dabam na flange head bolts don aikace-aikacen al'ada dangane da buƙatun sa. Wadannan flange shugaban kusoshi zo a cikin anti-lalata bakin karfe, gami karfe da carbon karfe kayan da tabbatar da cewa tsarin ba ya raunana saboda tsatsa. Dangane da tsawon kullun, zai iya zuwa tare da madaidaicin zaren ko cikakken zaren.

Aikace-aikace

flange head kusoshi za a iya amfani da da yawa daban-daban aikace-aikace da suka hada da fastening itace, karfe, da sauran gine-gine don ayyuka kamar docks, gadoji, babbar hanya Tsarin, da kuma gine-gine.flange shugaban kusoshi tare da jabun kawunansu su ma fiye amfani da kai anka kusoshi.

 

Black-oxide karfe sukurori suna da ɗan jure lalata a cikin busassun wurare. Zinc-plated karfe sukurori suna tsayayya da lalata a cikin yanayin rigar. Black ultra-lalacewa-resistant-rufi karfe sukurori tsayayya da sunadarai da kuma jure sa'o'i 1,000 na gishiri spray. M zaren su ne masana'antu misali; zaɓi waɗannan kusoshi idan ba ku san zaren kowane inch ba. Fitattun zaren zaren da ba su da kyau an ware su kusa don hana sassautawa daga girgiza; mafi kyawun zaren, mafi kyawun juriya.

 

An ƙera shugaban ƙwarya don dacewa da ratchet ko spanner jujjuya magudanar ruwa yana ba ka damar ƙara ƙulli zuwa ainihin ƙayyadaddun ka. Ana amfani da kusoshi na flange yawanci don ƙirƙirar haɗin gwiwa, wanda zaren zaren daidai daidai da rami ko goro. Ana yin amfani da bolts na daraja 2 a cikin ginin don haɗa kayan aikin itace. Ana amfani da kusoshi 4.8 a cikin ƙananan injuna. Matsayi 8.8 10.9 ko 12.9 kusoshi suna ba da ƙarfin ƙarfi mai ƙarfi. Ɗaya daga cikin fa'idodin bolts fasteners suna da akan walda ko rivets shine cewa suna ba da izinin tarwatsewa cikin sauƙi don gyarawa da kulawa.

high strength flange head bolts

Bayani dalla-dalla

d

M5

M6

M8

M10

M12

(M14)

M16

M20

P

rawa

0.8

1

1.25

1.5

1.75

2

2

2.5

b

L≤125

16

18

22

26

30

34

38

46

125 ml≤200

-

-

28

32

36

40

44

52

L >200

-

-

-

-

-

-

57

65

c

mafi ƙarancin ƙima

1

1.1

1.2

1.5

1.8

2.1

2.4

3

da

A m

darajar kwarjini

5.7

6.8

9.2

11.2

13.7

15.7

17.7

22.4

B m

darajar kwarjini

6.2

7.4

10

12.6

15.2

17.7

20.7

25.7

dc

darajar kwarjini

 

11.8

14.2

18

22.3

26.6

30.5

35

43

ds

darajar kwarjini

 

5

6

8

10

12

14

16

20

mafi ƙarancin ƙima

 

4.82

5.82

7.78

9.78

11.73

13.73

15.73

19.67

na

darajar kwarjini

 

5.5

6.6

9

11

13.5

15.5

17.5

22

dw

mafi ƙarancin ƙima

 

9.8

12.2

15.8

19.6

23.8

27.6

31.9

39.9

e

mafi ƙarancin ƙima

 

8.56

10.8

14.08

16.32

19.68

22.58

25.94

32.66

f

darajar kwarjini

 

1.4

2

2

2

3

3

3

4

k

darajar kwarjini

 

5.4

6.6

8.1

9.2

10.4

12.4

14.1

17.7

k1

mafi ƙarancin ƙima

 

2

2.5

3.2

3.6

4.6

5.5

6.2

7.9

r1

mafi ƙarancin ƙima

 

0.25

0.4

0.4

0.4

0.6

0.6

0.6

0.8

r2

darajar kwarjini

 

0.3

0.4

0.5

0.6

0.7

0.9

1

1.2

r3 ku

mafi ƙarancin ƙima

 

0.1

0.1

0.15

0.2

0.25

0.3

0.35

0.4

r4 ku

tuntuba

 

3

3.4

4.3

4.3

6.4

6.4

6.4

8.5

s

darajar kwarjini

 

8

10

13

15

18

21

24

30

mafi ƙarancin ƙima

 

7.64

9.64

12.57

14.57

17.57

20.16

23.16

29.16

t

darajar kwarjini

 

0.15

0.2

0.25

0.3

0.35

0.45

0.5

0.65

mafi ƙarancin ƙima

 

0.05

0.05

0.1

0.15

0.15

0.2

0.25

0.3

Dubu na karfe yana auna kilogiram

-

-

-

-

-

-

-

-

tsawon zaren b

-

-

-

-

-

-

-

-

Aiko mana da sakon ku:



Idan kuna sha'awar samfuranmu, zaku iya zaɓar barin bayanin ku anan, kuma za mu tuntube ku nan ba da jimawa ba.


Idan kuna sha'awar samfuranmu, zaku iya zaɓar barin bayanin ku anan, kuma za mu tuntube ku nan ba da jimawa ba.